Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวค่ะ 'v'

5 posters

Go down

แนะนำตัวค่ะ 'v' Empty แนะนำตัวค่ะ 'v'

ตั้งหัวข้อ  Ke_123 Sun Nov 27, 2011 8:05 pm

ชื่อ(ฉายาหรืออะไรก็ได้ไม่ว่ากัน):กีล์
ที่สิงสู่(บล็อกหรือฮิห้า หรือบอร์ด บอกมาให้หมด ):เว็บอี.คิว. เอ็กทีน พูนิ เฟส อยากแอดหรืออยากเจอ หลังไมล์นะ
วันเดือนปีเกิด:30/08
มาบอร์ดนี้ได้ยังไง:ลืมแล้ว... (ความจำปลาทองมาก!=[]=)
มีอะไรอยากบอกเพื่อนๆในบอร์ดมั้งล่ะ : มาบ้าด้วยกันเถอะ =w=b (ว้อทททท)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ 'w'b
Ke_123
Ke_123
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 17

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวค่ะ 'v' Empty Re: แนะนำตัวค่ะ 'v'

ตั้งหัวข้อ  Elice Mon Nov 28, 2011 7:14 pm

ยินดีที่ได้รู้จัก
Elice
Elice
Will Of The Abyss
Will Of The Abyss

ค่าความสามารถของเชน : 2439

แนะนำตัวค่ะ 'v' Empty Re: แนะนำตัวค่ะ 'v'

ตั้งหัวข้อ  YuMe_jung Mon Nov 28, 2011 7:49 pm

โฮ่ๆ ยินดีต้อนรับจ้าา แล้วก็ยินดีที่ได้รู้จักเน้อ

เรา: ยูเม่ เน้อออ(นามแฝง)
โอ้ เล่นเอ็กทีนด้วยย(อยากเล่นมั่ง=3=)\

+++งั้นเราบ้าด้วยคนนะ อิอิ
YuMe_jung
YuMe_jung
Contractor
Contractor

ค่าความสามารถของเชน : 437

ตั้งหัวข้อ  Fumifumi Tue Nov 29, 2011 4:46 pm

ดีจ๊า...

ไซอานะ

มีอะไรก็(ไม่ต้อง)เรียกก็ได้น่อ//ไม่ว่ากัน//555+

ล้อเล่น

ยินดีที่ได้รู้จักจ๊า
Fumifumi
Fumifumi
Adminstrator
Adminstrator

ค่าความสามารถของเชน : 2625

http://07-ghost.forumth.com/

ตั้งหัวข้อ  'Candy Barrel Mon Dec 19, 2011 8:37 pm

ยินดีที่ไดรู้จักค่ะ : ) ชื่อมิ นะคะ
ชื่อท่านเท่จังแฮะ !
'Candy Barrel
'Candy Barrel
Contractor
Contractor

ค่าความสามารถของเชน : 422

http://my.dek-d.com/hanami123/

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics