Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาแนะนำตัวจ้า

5 posters

Go down

มาแนะนำตัวจ้า Empty มาแนะนำตัวจ้า

ตั้งหัวข้อ  Manari Fri Jan 01, 2010 2:36 pm

cat สวัสดีค่า (มาแนะนำตัวจ๊ะ)
ชื่อ บลู เจ้าค่ะ อายุ 17 ปีจ้า
ส่วนวันเกิดก็ 29 Jul 1992 เน้อ
หลงรักแจ๊คเข้าแบบว่า... = =" อร๊าย~!! แต่ก็ชอบ อลิสจังนะ (ซึนเดเระเต็มที่ โฮก)
ปกติสิงอยู่แต่ในเกมออนไลน์กับเอ็มจ๊ะ (บอร์ดก็อยู่เน้อแต่ส่วนมากชอบแวปดูมากกว่า ไม่ค่อยจะโพสหรอก แง่ม)
ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊า ^^" แหะๆ

ช่วงนี้บ้าแพนโดร่า ขั้นรุนแรงถึงกับขนาดยกเลิกโปรคอสอันอื่น มาคอสแพนโดร่าแทน =_="
(บ่นอะไรของเราเนี้ยะ...)
Manari
Manari
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 5

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาแนะนำตัวจ้า Empty Re: มาแนะนำตัวจ้า

ตั้งหัวข้อ  TheoneBaxiz Mon Jan 04, 2010 9:48 pm

ยินดีต้อนรับ ค๊าบบ

ขอให้เล่นบอร์ดไปนานๆนะเด้อ

หลงรักแจ๊คเข้าแบบว่า... = =" อร๊าย~!! แต่ก็ชอบ อลิสจังนะ (ซึนเดเระเต็มที่ โฮก)

หญิงก็ได้ ชายก็ดี ?? =A=
TheoneBaxiz
TheoneBaxiz
Translator
Translator

ค่าความสามารถของเชน : 1207

มาแนะนำตัวจ้า Empty Re: มาแนะนำตัวจ้า

ตั้งหัวข้อ  Elice Fri Nov 25, 2011 8:37 pm

ยินดีตอนรับจ้าาาาาาาาาาาาา
Elice
Elice
Will Of The Abyss

ค่าความสามารถของเชน : 2439

ตั้งหัวข้อ  pandora_IIX Sun Nov 27, 2011 7:47 pm

ยินดีต้อนรับ จ้า บูลจัง

ขอให้สนุกกะบอร์ดนี้นะจ้ะ

และอย่าลืมมาสิงบอร์ดนี้บ้างล่ะกันนะ
pandora_IIX
pandora_IIX

ค่าความสามารถของเชน : 1746

ตั้งหัวข้อ  Fumifumi Tue Nov 29, 2011 4:48 pm

..แกกว่าเรา3ปีเหรอเนี่ย

ดีค่ะ

ไซอาค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักนะ
Fumifumi
Fumifumi
Adminstrator
Adminstrator

ค่าความสามารถของเชน : 2625

http://07-ghost.forumth.com/

ขึ้นไปข้างบน