Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผลวิจัยเกรียน ที่ท่านควรอ่านเพื่อทดสอบว่าคุณนั้นเกรียนหรือไม่

Yuri-Kohara
Xerxes Break
kurama
pandora_IIX
lovemayza
teenzaa24
Vanilla
rhunjang
Fumifumi
~NeO~
rin
Opuko
MSSaturday
preaw
norune13
Whitecross
matamunekhr
prince
MONKEY
Lilinz-Aim
24 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

ผลวิจัยเกรียน ที่ท่านควรอ่านเพื่อทดสอบว่าคุณนั้นเกรียนหรือไม่ - Page 2 Empty Re: ผลวิจัยเกรียน ที่ท่านควรอ่านเพื่อทดสอบว่าคุณนั้นเกรียนหรือไม่

ตั้งหัวข้อ  phone558 Fri Apr 05, 2013 4:09 am

อย่างี้นี้เองเกรียนเกิดจากแบบนี้นี่เอง
ต้องไปตรวจหน่อยแล้วผมจะเป็นเกรียนป่าว
ไม่ได้ตัดผมมาคงไม่เกรียนะ ฮ้าาาๆๆๆ
phone558
phone558
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 42

ขึ้นไปข้างบน Go down

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน