Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อนึ่งว่าแนะนำตัว

2 posters

Go down

อนึ่งว่าแนะนำตัว Empty อนึ่งว่าแนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ  rinn Wed Dec 21, 2011 10:38 pm

1. ชื่อ(ฉายาหรืออะไรก็ได้ไม่ว่ากัน) - ริน
2.อายุ(อายุพ่อแม่บอกมาด้วยก็ได้น่ะ..) - 14
3.ที่สิงสู่(บล็อกหรือฮิห้า หรือบอร์ด บอกมาให้หมด ) - ล่องลอยไปเรื่อยเปื่อย
4.ชอบใครที่สุด - ชอบอาจาร์ยจุน (ผิดไหม 55)
5.วันเดือนปีเกิด - 08/10/39
6.มาบอร์ดนี้ได้ยังไง - หลุดมาโดยบังเอิญ
7.มีอะไรอยากบอกเพื่อนๆในบอร์ดมั้งล่ะ - ฝากตัวด้วยนะท่านๆทั้งหลาย
rinn
rinn
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 11

ขึ้นไปข้างบน Go down

อนึ่งว่าแนะนำตัว Empty Re: อนึ่งว่าแนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ  Elice Sun Jan 01, 2012 8:13 pm

จ้า
เรา มาย นะ
Elice
Elice
Will Of The Abyss
Will Of The Abyss

ค่าความสามารถของเชน : 2439

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน