Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวค่ะ@-@

alitsuya,,♥
Haku-O
6 posters

Go down

แนะนำตัวค่ะ@-@ Empty แนะนำตัวค่ะ@-@

ตั้งหัวข้อ  Haku-O Tue Oct 11, 2011 9:15 pm

//บิดตัวเขิลส์/6-6;;;

ฮาคุโอะค่ะ เรียกสั้นๆว่าคุก็ได้ค่ะ
อายุ14(ยังเอ๊าะๆห์)

ชอบวาดรูปกับแต่งฟิคค่ะ ว่างๆก็ไปคอส (ฮา)
เรื่องอื่นที่บ้านอกจากPHคือเรื่องเฮตาเลียค่ะ(มีใครอ่านบ้างไหมเนี่ย ฮา)
สิ่งที่ติดอีกอย่างรองจากการ์ตูนและนิยายคือการโรลเพลย์...=w=;;
เคยโรลเพลย์เรื่องเฮตาเลียในเฟซบุ้คมาก่อนค่ะ(จนมันกลายเป็นเฟซหลักแทน...""")แล้วก็แคสเรื่องอื่นต่อไปเรื่อยๆอย่างแพนตี้&สต๊อคกิ้ง แฮร์รี่พอตเตอร์ ไนท์ออฟดาร์คเนส และกำลังคิดว่าจะแคสPHต่อค่ะ //ซีด/..เยอะเนอะ ฮา ไม่รู้จะมีคนเล่นด้วยไหมด้วย><;;
ตัวละครที่ชอบที่สุดในเรื่องนี้คือเบรคค่ะ.____. บ้าเบรค ชอบเบรค รักเด็ก..เอ้ย รักเบรค <3 //โบกมือส่งจูบเยี่ยงนางสาวไทย/

นิสัยเค้าเฟรนด์ลีย์ฮ่ะ บ้าๆเวิ่นๆ6-6...มีอะไรคุยได้ค่ะเค้ารักทุกคน...เค้าคุยได้ทุกคน ไม่กัด

ฝากตัวด้วยนะค่ะะะะะ.__.,, //โค้งงงง/

ปล.อย่าสนใจดิสกับลายเซ็นต์เค้าเลย....มันเสื่อม//เขิลส์/
Haku-O
Haku-O
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 12

http://hakuo1950.exteen.com/

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวค่ะ@-@ Empty Re: แนะนำตัวค่ะ@-@

ตั้งหัวข้อ  alitsuya,,♥ Sun Oct 16, 2011 8:20 pm

สวัสดีฮะะ~~

อลิทสึยะฮะ จะเรียกอลิ,อลิซามะ,บร๊ะเจ้า
สองอันหลังเก็บไว้เรียกลูกชายเราเถอะครับ ฮ้าฮ้า =w=~

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะท่านฮาคุโอะ ^^~

ปล.เพศของข้าพเจ้าในหนึ่งโพสนั้นมันเอาแน่เอานอนมิได้เนอะ... อุฮิ ♥
alitsuya,,♥
alitsuya,,♥
Given RD
Given RD

ค่าความสามารถของเชน : 3614

http://ichiharayuko.exteen.com/

แนะนำตัวค่ะ@-@ Empty Re: แนะนำตัวค่ะ@-@

ตั้งหัวข้อ  pandora_IIX Mon Oct 24, 2011 1:42 pm

Razz Razz Razz Razz ยินดีที่ได้รู้จัก คุ ชื่อนี้สั้นไปมั้ง เรียก ฮาคุโอะ ดีกว่านะ

ขอให้สนุกบอร์ดนี้นะ

ชื่อตามยูสนี้ล่ะนะ จ้าาาRazz Razz Razz Razz
pandora_IIX
pandora_IIX
Will Of The Abyss

ค่าความสามารถของเชน : 1746

ตั้งหัวข้อ  destinygh Tue Oct 25, 2011 8:30 pm

แล้วคนที่มาใหม่จำเป็นต้องแนะนำตัวกันหมดทุกคนเลยรึเปล่าขอรับ Question
destinygh
destinygh
Chains
Chains

ค่าความสามารถของเชน : 214

ตั้งหัวข้อ  Lilinz-Aim Fri Nov 04, 2011 6:09 pm

สวัสดีค่า เอมค่า

เค้าอ่านทั้งสองเรื่องนะ เฮ~ เฮตาเลีย ชอบยุ่นคุงกับลัตเวียคุง โชตะน่ารักดี

ส่วนแพนโดร่าก็ชอบ บาร์มาซามะ ออซ อลิซ และก็ ทุกๆคนเลย 5555+ ยกเว้นนังยูระ = =

แต่ชอบบาร์ม่าสุดล่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักแล้วก็ฝากเนื้อฝากด้วยน้า

ปล.ดิสกับลายเซ็นสุโค่ย 555+

^
^
ตอบเรปบน

ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้แนะนำตัวทุกคนน้า

Lilinz-Aim
Lilinz-Aim
Adminstrator
Adminstrator

ค่าความสามารถของเชน : 2967

http://pandora-hearts.forumth.com

ตั้งหัวข้อ  Elice Thu Nov 17, 2011 12:07 am

สวัสดี คุ
Elice
Elice

ค่าความสามารถของเชน : 2439

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics