Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัว

2 posters

Go down

แนะนำตัว Empty แนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ  minnieloveroom Sun Mar 07, 2010 3:22 pm

หวัดดีจร้า  

เราก็เปนคนที่ชื่นชอบอนิเม อยู่คนนุง ^^ เป็นแค่เด็กม3 ที่กำลังจะม4 (แก่้แล้วมันจะยังทำตัวปัญญาอ่อน - -)  อยากจะให้ทุกคนรุจักเรา เราชื่อ หยก แต่ชอบให้คนอื่นเรียกว่า หยกกี้ -w- 

มีอะไรก็ถาม-ตอบมาได้ แล้วอย่ามาอ่านอย่างเดียวเน้อ หัดตอบกลับเราบ้าง เหงาเคอะ (แหล)  บุยๆนะทุกคน มีอะไรแอดมาที่เมล yoklovetito@hotmail.com ได้ 24 ชั่วโมง ยกเว้นไว้หยุด ราชการ(เราหยุดเอง) บุยๆ 

แนะนำตัว 104003485 

minnieloveroom
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 5

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัว Empty Re: แนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ  Elice Fri Nov 25, 2011 8:31 pm

จ้าาาาาาาาาาาาาา ยินดีที่ได้รู้จัก
Elice
Elice
Will Of The Abyss
Will Of The Abyss

ค่าความสามารถของเชน : 2439

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics