Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวเจ้าค่ะ[ตอบด้วยนะ]

3 posters

Go down

แนะนำตัวเจ้าค่ะ[ตอบด้วยนะ] Empty แนะนำตัวเจ้าค่ะ[ตอบด้วยนะ]

ตั้งหัวข้อ  Khing_Pandora Fri Feb 12, 2010 8:55 pm

โอ้My Pandora Heart
ชอบมากเลย
เราชอบอลิซกับออซคุงมันน่ารักดี
อยากมีเชนมากเลยหล่ะ
เมื่อไรเล่ม7-8จะออกนะรออ่านอยู่นะเจ้าค่ะ
รักPandora-Heartที่สู๊ดเลย
เอ่อ อยากรู้ว่าเอารูปขึ้นอย่างไรหรอค่ะ
ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
ขอขอบพระคุณเจ้าค่ะ
อ้อลืมชื่อ
ชื่อขิงนะค่ะ
[img]URL=https://2img.net/r/ihimizer/i/pandoraheartspicturepan.jpg/]แนะนำตัวเจ้าค่ะ[ตอบด้วยนะ] Pandoraheartspicturepan[/URL][/img]

แก้ไขล่าสุดโดย Khing_Pandora เมื่อ Fri Feb 12, 2010 9:18 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Khing_Pandora
Khing_Pandora
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 45

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวเจ้าค่ะ[ตอบด้วยนะ] Empty Re: แนะนำตัวเจ้าค่ะ[ตอบด้วยนะ]

ตั้งหัวข้อ  Opuko Fri Feb 12, 2010 9:16 pm

เช่นกันค่า ชอบอลิซกับออซคุง^^
รักแพนโดร่าฮาร์ทที่สุดเลยค่า..>.<
Opuko
Opuko
Contractor
Contractor

ค่าความสามารถของเชน : 549

แนะนำตัวเจ้าค่ะ[ตอบด้วยนะ] Empty Re: แนะนำตัวเจ้าค่ะ[ตอบด้วยนะ]

ตั้งหัวข้อ  Elice Fri Nov 25, 2011 8:35 pm

เช่นกันจ้า
ชอบมากๆเลย
Elice
Elice
Will Of The Abyss
Will Of The Abyss

ค่าความสามารถของเชน : 2439

ขึ้นไปข้างบน