Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เด็กใหม่ มาแนะนำตัวค่ะ

3 posters

Go down

เด็กใหม่ มาแนะนำตัวค่ะ Empty เด็กใหม่ มาแนะนำตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  MiaowMilk Tue Nov 17, 2009 9:08 pm

1. ชื่อMiaowMilk
2.อายุ 14 ปี
3.ที่สิงสู่ MilkLoveByte.hi5.com
4.ชอบใครที่สุด ออซ เบซาริอุส
5.วันเดือนปีเกิด 6/7/38
6.มาบอร์ดนี้ได้ยังไง ยัง งง อยู่เหมือนกัน
7.มีอะไรอยากบอกเพื่อนๆในบอร์ดมั้งล่ะ ฝากเด็กใหม่ด้วยนะค่ะ
MiaowMilk
MiaowMilk
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 17

ขึ้นไปข้างบน Go down

เด็กใหม่ มาแนะนำตัวค่ะ Empty Re: เด็กใหม่ มาแนะนำตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  TheoneBaxiz Sun Dec 06, 2009 1:42 pm

ยินดีต้อนรับคับ~ ^^
TheoneBaxiz
TheoneBaxiz
Translator
Translator

ค่าความสามารถของเชน : 1207

เด็กใหม่ มาแนะนำตัวค่ะ Empty Re: เด็กใหม่ มาแนะนำตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Elice Wed Nov 23, 2011 8:45 pm

ยินดีที่ได้รู้จัก
Elice
Elice
Will Of The Abyss
Will Of The Abyss

ค่าความสามารถของเชน : 2439

ขึ้นไปข้างบน