Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวเจ้าค่ะ

Go down

แนะนำตัวเจ้าค่ะ Empty แนะนำตัวเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Kamito Tue Mar 11, 2014 3:43 pm

1. ชื่อ พิมพ์
2.อายุ 14
3.ที่สิงสู่ เมื่อก่อน(น้านนาน)สิงอยู่exteen ปัจจุบันสิงอยู่เฟสบบุ๊คค่ะ
4.ชอบใครที่สุด ในแพนโดร่าก็ชอบเอคโค่ เลซซี่ และอาบิส(อลิสขาว)
5.วันเดือนปีเกิด 1999/11/08
6.มาบอร์ดนี้ได้ยังไง เห็นในเพจPandora heartsน่ะค่ะ
7.มีอะไรอยากบอกเพื่อนๆในบอร์ดมั้งล่ะ ยินดีที่ได้รู้จักน้าาาาาาาาาาาาาาาา//ประโยคสุดจะเบสิค ๕๕๕

Kamito
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 5

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics