Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ราซ แนะนำตัวครับผม!!

Go down

ราซ แนะนำตัวครับผม!! Empty ราซ แนะนำตัวครับผม!!

ตั้งหัวข้อ  RazNoel Wed Nov 28, 2012 8:50 am

สวัสดีครับผม =A= \

ผมชื่อ ราซ ฮะ ราซโนเอล (ความจริงกะจะพิมพ์Rezนะ มือลื่นพิมพ์ผิด อะแฮะ หรือจะเรียก NeaR'sก็ได้นะ)
อายุ...... อะ เอาเป็นว่า ขึ้นเลขสองแล้วล่ะนะ =v="
สิงสู่บลอกเป็นหลักฮัฟ dark-near.exteen ใครรู้จักผมบ้าง
ชอบใครที่สุดเหรอ? ...... เบรค!! ล๊อตตี้!! ลิลลี่!! ชารอน!! (ทำไมสาวเยอะ!?)
เกิดวันที่ 11 เดือนเจ็ดจ้า
หาบอร์ดนี้เจอจากการหยั่งรู้ครับ /โดนตบ เสิร์ชหาเอาจ้า=w= อากู๋รู้ทุกอย่าง

ไม่ได้เล่นบอร์ดมานานเกือบๆๆๆจะสิบปี หลงๆลืมๆ อะไรไปบ้างแล้วเหมือนกัน เพราะงั้นถ้าเบลออะไรใส่ก็ขออภัยไว้ตรงนี้น้า
มาคุยกันเรื่องแพนฮาร์ทกันน้า (ไม่ค่อยติดสำเนียงครับเท่าไหร่ กลับมาพูดตามปกติละกัน)
เราชอบวาดรูปมากเลย อยากเควสเควสได้น้า >w<,, (ว่างๆจะวาดให้ โฮะๆ)
แล้วก็เนื่องจากเข้าวัยเริ่มยุ่งกับกิจอะไรหลายๆอย่าง เพราะงั้นอาจจะล่องหนกลายเป็นผีไปสักพักใหญ่ๆ
สุดท้ายท้ายสุด

ขอฝากตัวด้วยจ้า /เฮ

ปล.ใครรู้จักเราจากบลอกนี่คง.... อะโห ไอ้นี่ใคร =v="
ปลล. มองเวลาโพสท์ =[]=
RazNoel
RazNoel
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 17

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics